Ngày 24/5, Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã tổ chức Hội nghị tổng kết cuộc thi viết tìm hiểu “80 năm đề cương văn hóa Việt Nam” và triển khai Kế hoạch của UBND tỉnh về tu bổ, tôn tạo di tích trên địa bàn tỉnh giai đoạn 2024 - 2028. Tham dự Hội nghị có bà Nguyễn Thị Hồng Trang - Phó Trưởng ban Thường trực Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy; ông Đinh Kim Tuấn - Phó Tổng biên tập Báo Đồng Nai. Về phía Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch có ông Nguyễn Hồng Ân - Phó Giám đốc Sở tham dự Hội nghị.
Xem tiếp